ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 |
85.4 |
ทอง |
10 |
1. เด็กหญิงฟ้าใส เย็นใจ 2. เด็กหญิงลักลินทร์ อุตมะชะ 3. เด็กหญิงสุนิสา สิงห์ชัยภูมิ 4. เด็กหญิงหทัยรัตน์ บรรจมาตย์ 5. เด็กหญิงอาทิตติญา พลเยี่ยม |
1. นายปฐมพงษ์ ใจบุญ 2. นางสาวนุชรินทร์ พันหนองโพน |
2 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงณิชานันท์ พลเยี่ยม 2. เด็กหญิงพลอยปภัส ฝากาบล 3. เด็กหญิงวรรณพร พลเยี่ยม 4. เด็กชายศุภโชค พลเยี่ยม 5. เด็กหญิงสุธามณี พลเยี่ยม |
1. นายปฐมพงษ์ ใจบุญ 2. นายธนาวิทย์ สุดสน |
3 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
5 |
1. เด็กชายปฐมพงษ์ หลองทองหลาง 2. เด็กชายรัตนพล ดลรุ่ง |
1. นางสาวสุธีพร กุลค้อ 2. นายอภิรักษ์ จันทระ |
4 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงกมลรส แสนมี 2. เด็กชายจักรภัทร สุทธิประภา 3. เด็กชายธนกร พลเยี่ยม 4. เด็กหญิงพรรษา ภูมิดอนมิ่ง 5. เด็กชายภัทรพล อัศวภูมิ 6. เด็กหญิงวรกมล สุพรรณ์ |
1. นายณัฐพล ทวยดี 2. นายวงเวียน ไชยปัญญา 3. นายอภิรักษ์ จันทระ |
5 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การเต้นประกอบเพลง Cover Dance Contest (ลูกเสือต้านภัยยาเสพติด) ป.1-ป.3 |
90 |
ทอง |
6 |
1. เด็กหญิงกัญญาพัชร พลเยี่ยม 2. เด็กหญิงจิดาภา วงษ์ไกร 3. เด็กหญิงพิชญ์ชาภา โบราณมูล 4. เด็กหญิงฟ้าใส เย็นใจ 5. เด็กหญิงลักลลินทร์ อุตมะชะ 6. เด็กหญิงสุนิสา สิงห์ชัยภูมิ 7. เด็กหญิงสโรชา พิมพ์หอม 8. เด็กหญิงหทัยรัตน์ บรรจมาตย์ 9. เด็กหญิงอาทิตติญา พลเยี่ยม 10. เด็กหญิงอุมาพร อุตมะชะ |
1. นายปฐมพงษ์ ใจบุญ 2. นางสาวนุชรินทร์ พันหนองโพน |
6 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 |
86 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายจารุวัฒน์ เจริญเขต 2. เด็กชายพัชรพล ทิพนา |
1. นายธนาวิทย์ สุดสน 2. นางสาวสุธีพร กุลค้อ |
7 |
ปฐมวัย |
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย |
96 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงจรินทร์ธิภา พลเยี่ยม 2. เด็กชายณัฐวุฒิ บรรจโรจน์ 3. เด็กชายอนากรณ์ วรรณพฤกษ์ |
1. นางสาวนิตยา พลเยี่ยม 2. นางสาวสารินี บุตรพรม |